269.500PHỤ KIỆN TAY NẮM ÂM KỆ BẾP NEWERA NE9111.3000SN DÀI 3000MM
Mã sản phẩm: NE9111.3000SN
Nhóm SP: Tay nắm tủ bếp NewEra
Hãng sản xuất: NewEra
Xuất xứ Chính hãng
Đặc điểm Dùng cho gỗ dày 18mm hoặc 19mm
Khu vực bánToàn Quốc
Bảo hành: 1 năm
Vận chuyển:Miễn phí nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh
Tính năng
- Sản phẩm Tay nắm âm kệ bếp NewEra NE9111.3000SN dài 3000mm được làm bằng chất liệu cao cấp bằng hợp kim kẽm