Mã sản phẩm: A2.500SS2
Nhóm SP: Ngăn kéo tủ bếp Grass
Hãng sản xuất: GRASS
Loại Ngăn kéo tủ bếp Grass
Sản phẩm Ngăn kéo Grass DWD-XP 40kg vách inox, thanh nâng cấp, lắp âm
Chất liệu Vách Inox
Xuất xứ Cộng hòa Áo
Khu vực bánToàn Quốc
Bảo hành: Vĩnh viễn cơ cấu đóng mở
Vận chuyển: Miễn phí nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh
Kích thước Chiều cao khoang tủ tối thiểu 200mm, chiều rộng ngăn kéo tối đa 1200mm, chiều sâu lọt lòng khoang tủ tối thiểu 500mm
Tính năng
Tính năng
- Ngăn kéo tủ bếp Grass DWD-XP có vách cao 95mm với thiết kế đẹp hơn và cao hơn các sản phẩm cùng phân khúc và vách thiết kế chứa được nhiều đồ hơn.
- Ngăn kéo Grass DWD-XP có thể thiết kế chiều rộng ngăn kéo lên đến 1200mm, điều này giúp cho gia chủ và tất cả nhà thiết kế có thể thực hiện mọi ý tưởng về chiều rộng ngăn kéo tủ bếp và có để để bất kỳ thứ gì to nhỏ, nặng hay cồng kềnh...
- Ngăn kéo Grass DWD-XP có độ trễ ngăn kéo chỉ 3mm sau khi mở toàn phần và chứa đầy đồ 40kg hoặc 80kg và là hệ thống ngăn kéo duy nhất trên thế giới đạt được điều này. Các hãng khác của Châu Âu tối thiểu trễ đến 9-16mm mặc dù tải trọng nhỏ hơn.